ตอนนี้เราเปิดรับสมัครนักเรียนใหม่เพื่อเข้าร่วม EF Academy ในปีการศึกษา 2022/2023 แล้วค่ะ สำหรับผู้ปกครองหรือน้องๆที่สนใจ แนะนำให้วางแผนเริ่มพูดคุยกับเจ้าหน้าที่ Admissions Consultant ของเราเพื่อเริ่มต้นการเปลี่ยนแปลงประสบการณ์มัธยมของคุณได้แล้ว
ด้วยมาตราการสัญญาการเรียนรู้ที่ปลอดภัยของเรา นักเรียนที่สมัครเข้ามาที่ EF Academy การันตีได้เลยว่าปีการศึกษามัธยมชั้นถัดไปของน้องๆ จะไม่หยุดฉะงักและได้เรียนต่อแน่นอน ในแผนการดูแลความปลอดภัยของเราไม่ว่าจะที่แคมปัส หรือที่บ้านของนักเรียน(ในกรณีที่เดินทางมาเรียนไม่ได้) นักเรียนของ EF Academy ยังคงได้เรียนอย่างต่อเนื่องและได้รับประกาศนียบัตรตามกำหนดเวลาที่วางแผนไว้ ได้เปิดโลกทัศน์ใหม่ๆ ในต่างประเทศ พร้อมรับคำปรึกษาจากผู้เชี่ยวชาญในการเตรียมตัวเข้ามหาวิทยาลัยไม่ว่าโลกของเราจะเปลี่ยนแปลงไปอย่างไรในอนาคต
Start your EF Academy journey with confidence
Kick-start your international high school experience with confidence by taking advantage of the many preparation activities available to the whole family. Our Welcome Plan is an exclusive program of activities for newly enrolled students and their parents to begin preparing for EF Academy even before arriving to campus.
As part of the Welcome Plan, newly enrolled families will gain access to:
Induction webinars with school faculty
One-to-one meetings with Pathway Managers and University Advisors
Invitations to local events
Support and resources to strengthen English skills
Quarterly campus updates
Student newsletter with tips for maximising your high school experience
Explore this year's Welcome Plan below:
ติดต่อเรา
เขียนข้อความส่งถึงเรา หรือโทรหาเรา เรายินดีตอบคำถามของคุณเกี่ยวกับโรงเรียนมัธยมนานาชาติของเรา และให้คำแนะนำเกี่ยวกับการค้นหาโปรแกรมที่เหมาะกับตัวคุณ
เยี่ยมไปเลยค่ะ!
ขอบคุณที่ให้ความสนใจใน EF Academy!
เราได้ส่งแบบฟอร์มขอข้อมูลให้คุณเรียบร้อยแล้ว เจ้าหน้าที่ให้คำปรึกษาด้านการเรียนจะติดต่อกลับไปเพื่อให้ข้อมูลเพิ่มเติมเร็วๆนี้ นอกจากนี้ทางเราก็ได้ส่งอีเมลล์รายละเอียดเบื้องต้นของ EF Academy ให้ท่านแล้ว โปรดรอสักครู่เพื่อรับอีเมลล์